10 Daga firistoci akwai, Yedahiya ɗan Yohiyarib, da Yakin,
10 Na wajen firistoci, su ne Yedaiya ɗan Yoyarib, da Yakin,
Na firistoci su ne, Yedahiya; Yehoyarib; Yakin;
na iyalin Yohiyarib, Mattenai; na iyalin Yedahiya, Uzzi;
Shemahiya, Yohiyarib, Yedahiya,
Ga zuriyar Firistoci. Zuriyar Yedahiya (ta wurin iyalin Yeshuwa) 973
Saboda haka sai na aika a kira Eliyezer, da Ariyel, da Shemahiya, da Elnatan, da Yarib, da Natan, da Zakariya, da Meshullam waɗanda su ne shugabanni. Na kuma sa a kira Yohiyarib da Elnatan waɗanda masana ne.
Firistoci. Zuriyar Yedahiya (ta wurin iyalin Yeshuwa) 973
’Ya’yan Simeyon maza su ne, Yemuwel, Yamin, Ohad, Yakin, Zohar da Sha’ul ɗan mutuniyar Kan’ana.
Yowel ɗan Zikri ne babban shugabansu, Yahuda kuma ɗan Hassenuwa, ya shugabanci Yanki na Biyu na birni.
da Serahiya ɗan Hilkiya, ɗan Meshullam, ɗan Zadok, ɗan Merahiyot, ɗan Ahitub, mai lura da abubuwa a cikin gidan Allah,