5 A haɗa da bunsuru guda a matsayin hadaya don zunubi, don yin muku kafara.
5 Sai kuma a miƙa bunsuru guda saboda hadaya don zunubi domin a yi kafara.
A haɗa da bunsuru guda don yin muku kafara.
Ban da hadaya ta ƙonawa ta kullum tare da hadaya ta sha, za a miƙa bunsuru ɗaya ga Ubangiji, hadaya ce don zunubi.
A haɗa da bunsuru guda, a matsayin hadaya don zunubi, don yin muku kafara.
Sai suka ɗauki rigar Yusuf, suka yanka akuya suka tsoma rigar a cikin jinin.
kowane ’yan raguna bakwai, kashi ɗaya bisa goma.
Waɗannan ƙari ne ga hadayun ƙonawa na wata-wata da na kullayaumi, tare da hadayun garinsu da hadayun sha yadda aka tsara. Hadayu ne da aka miƙa wa Ubangiji ta wuta don daɗin ƙanshi.