23 Zuriyar Issakar bisa ga kabilansu, daga Tola, kabilar Tolatawa; daga Fuwa, kabilar Fuwayawa;
23 Kabilar Issaka ke nan bisa ga iyalansu, da Tola, da Fuwa,
’Ya’yan Issakar maza su ne, Tola, Fuwa, Yashub da Shimron, su huɗu ne duka.
’Ya’yan Issakar maza su ne, Tola, Fuwa, Yoshub da Shimron.
Kabilar Issakar za su yi sansani biye da su. Shugabansu shi ne Netanel ɗan Zuwar.
Daga zuriyar Issakar. Aka rubuta sunayen dukan maza ɗaya-ɗaya da suka kai shekara ashirin ko fiye da suka isa shiga soja, bisa ga iyalansu da kabilarsu da take a rubuce.
daga Yashub, kabilar Yashubawa; daga Shimron, kabilar Shimronawa.