7 daga kabilar Yahuda, Nashon ɗan Amminadab;
ɗan Yesse, ɗan Obed, ɗan Bowaz, ɗan Salmon, ɗan Nashon,
Amminadab ya haifi Nashon, Nashon ya haifi Salmon,
Ga asalin zuriyar Ferez. Ferez shi ne mahaifin Hezron,
Ɓangarorin sansanin Yahuda suka fara tashi, bisa ga ƙa’idar da aka yi, aka kuma umarta. Nashon ɗan Amminadab ne shugaba.
Wanda ya kawo hadayarsa a rana ta farko shi ne Nashon ɗan Amminadab, shugaban mutanen Yahuda.
Kabilar Yahuda za su yi sansani bisa ga ƙa’idarsu a gabas, wajen fitowar rana. Shugaban mutanen Yahuda kuwa shi ne Nashon ɗan Amminadab.
Haruna ya auri Elisheba, ’yar Amminadab, ’yar’uwar Nashon, sai ta haifa masa Nadab da Abihu, Eleyazar da Itamar.
daga kabilar Simeyon, Shelumiyel ɗan Zurishaddai;
daga kabilar Issakar, Netanel ɗan Zuwar;