29 Gaba ɗaya dai, Nuhu ya yi shekara 950, sa’an nan ya mutu.
29 Shekarun Nuhu duka ɗari tara da hamsin ne, ya rasu.
Bayan Nuhu ya yi shekara 500, sai ya haifi Shem, Ham da Yafet.
Gaba ɗaya dai, Metusela ya yi shekaru 969, sa’an nan ya mutu.
Tsawon kwanakinmu shekaru saba’in ne, ko tamanin, in muna da ƙarfi; duk da haka tsawonsu wahaloli ne kawai da ɓacin rai, gama da sauri suke wucewa, ta mu kuma ta ƙare.
Gaba ɗaya dai, Yared ya yi shekara 962, sa’an nan ya mutu.
Gaba ɗaya dai, Adamu ya yi shekaru 930, sa’an nan ya mutu.
Bayan ambaliyar, Nuhu ya yi shekaru 350.
Wannan shi ne labarin Shem, Ham da Yafet, ’ya’yan Nuhu maza, waɗanda su ma sun haifi ’ya’ya maza bayan ambaliyar.