22 Zuriyar Kohat su ne, Amminadab, Kora, Assir,
22 Zuriyar Kohat bi da bi, su ne Izhara, da Kora, da Assir,
’Ya’yan Kora maza, su ne, Assir, Elkana da Abiyasaf. Waɗannan su ne dangin Kora.
’Ya’yan Kohat maza su ne, Amram, Izhar, Hebron da Uzziyel.
’Ya’yan Izhar maza, su ne, Kora, Nefeg da Zikri.
Akwai wani mutum daga Ramatayim, mutumin Zuf daga ƙasar tuddan Efraim, sunansa Elkana, ɗan Yeroham, shi jikan Elihu ɗan Tohu, tattaɓa kunnen Zuf, mutumin Efraim.
Yowa, Iddo, Zera da Yeyaterai.
Elkana, Ebiyasaf, Assir,
Merahiyot mahaifin Amariya, Amariya mahaifin Ahitub,
Kamar yadda barewa take marmarin ruwan rafuffuka, haka raina yake marmarinka, ya Allah.