18 ’Ya’yan Kohat maza su ne, Amram, Izhar, Hebron da Uzziyel.
18 'Ya'yan Kohat, maza, su ne Amram, da Izhara, da Hebron, da Uzziyel.
’Ya’yan Kohat maza su ne, Amram, Izhar, Hebron da Uzziyel, su huɗu ne duka.
’Ya’yan Kohat maza, su ne, Amram, Izhar, Hebron da Uzziyel. Kohat ya yi shekara 133.
Waɗannan su ne sunayen ’ya’yan Gershom. Libni da Shimeyi.
’Ya’yan Merari maza su ne, Mali da Mushi. Waɗannan suke gidajen Lawiyawan da aka jera bisa ga kakanninsu.
Shallum mahaifin Hilkiya, Hilkiya mahaifin Azariya,
Saboda haka Lawiyawa suka zaɓi Heman ɗan Yowel, da Asaf ɗan Berekiya daga cikin ’yan’uwansu. Daga iyalin Merari kuma aka zaɓi Etan ɗan Kushahiya.
Ya Ubangiji, Allah wanda ya cece ni, dare da rana ina kuka a gabanka.