1 Adamu, Set, Enosh,
1 Adamu ya haifi Shitu, Shitu ya haifi Enosh,
ɗan Enosh, ɗan Shitu, ɗan Adamu, ɗan Allah.
Sai Adamu ya sāke kwana da matarsa, ta haifi ɗa, aka kuma ba shi suna Set, gama ta ce, “Allah ya ba ni wani yaro a madadin Habila, tun da yake Kayinu ya kashe shi.”
ɗan Kainan, ɗan Arfakshad, ɗan Shem, ɗan Nuhu, ɗan Lamek,
Kenan, Mahalalel, Yared,
Wannan shi ne rubutaccen tarihin zuriyar Adamu. Sa’ad da Allah ya halicci mutum, ya yi shi cikin kamannin Allah.
Gaba ɗaya dai, Adamu ya yi shekaru 930, sa’an nan ya mutu.
Wannan shi ne labarin Shem, Ham da Yafet, ’ya’yan Nuhu maza, waɗanda su ma sun haifi ’ya’ya maza bayan ambaliyar.