44 da Kaila, da Akzib, da Maresha, birane tara ke nan da ƙauyukansu.
44 Keyila, Akzib, Maresha, garuruwa tara ke nan da ƙauyukansu.
Har yanzu kuma ta sāke haihuwar ɗa, ta raɗa masa suna Shela. A Kezib ta haifi Shela.
da Yifta, da Ashna, da Nezib,
Da kuma Ekron da garuruwanta da ƙauyukanta.
Ɗan Kalibu, ɗan'uwan Yerameyel, shi ne Mesha ɗan farinsa wanda ya haifi Zif. Zif ya haifi Maresha wanda ya haifi Hebron.
'Ya'yan Shela, maza, ɗan Yahuza, su ne Er wanda ya kafa garin Leka, da La'ada wanda ya kafa garin Maresha, da iyalan gidan masu aikin lilin da suke zaune a Bet-ashbeya,
da Gat, da Maresha, da Zif,