5 Akwai fanni iri iri na ibada, amma Ubangiji ɗaya ne.
5 Akwai hidimomi iri-iri, amma Ubangiji ɗaya ne.
Kada kuma a kira ku ‘Shugabanni’, domin Shugaba ɗaya gare ku, wato, Almasihu.
duk da haka dai, a gare mu kam, Allah ɗaya ne, wato Uba, wanda dukkan abubuwa suke daga gare shi, wanda mu kuma zamansa muke yi, Ubangiji kuma ɗaya ta gare shi muka kasance.
kowane harshe kuma yă shaida Yesu Almasihu Ubangiji ne, domin ɗaukaka Allah Uba.
Allah ya aiko wa Isra'ilawa maganarsa, ana yi musu bisharar salama ta wurin Yesu Almasihu, shi ne kuwa Ubangijin kowa.
To, akwai baiwa iri iri, amma Ruhu ɗaya ne.
Akwai kuma aiki iri iri, amma Allah ɗaya yake iza kowa ga yin kowannensu.