Biblia Todo Logo
Bìoball air-loidhne

- Sanasan -




Mattiyu 22:25 - Littafi Mai Tsarki

25 To, an yi waɗansu 'yan'uwa maza bakwai a cikinmu. Na farkon ya yi aure, da ya rasu, da yake bai haifu kuma ba, sai ya bar wa ɗan'uwansa matarsa.

Faic an caibideil Dèan lethbhreac

Sabon Rai Don Kowa 2020

25 A cikinmu an yi ’yan’uwa guda bakwai. Na fari ya yi aure, ya mutu, da yake bai sami ’ya’ya ba, sai ya bar matarsa wa ɗan’uwansa.

Faic an caibideil Dèan lethbhreac




Mattiyu 22:25
5 Iomraidhean Croise  

suka ce, “Malam, Musa dai ya ce, ‘In mutum ya mutu, bai bar na baya ba, sai lalle ɗan'uwansa ya auri matar, ya haifa wa ɗan'uwansa 'ya'ya.’


Haka ya faru ga na biyun da na ukun, har ya kai kan na bakwai ɗin.


Tun da yake an ƙaddara wa ɗan adam ya mutu sau ɗaya ne, bayan haka kuma sai shari'a,


Lean sinn:

Sanasan


Sanasan