Biblia Todo Logo
Bìoball air-loidhne

- Sanasan -




Mattiyu 17:15 - Littafi Mai Tsarki

15 “Ya Ubangiji, ka ji tausayin ɗana, yana farfaɗiya, yana shan wuya ƙwarai, sau da yawa yakan faɗa wuta da kuma ruwa.

Faic an caibideil Dèan lethbhreac

Sabon Rai Don Kowa 2020

15 Ya ce, “Ubangiji, ka yi wa ɗana jinƙai. Yana da farfaɗiya yana kuma shan wahala ƙwarai. Ya sha fāɗuwa cikin wuta ko ruwa.

Faic an caibideil Dèan lethbhreac




Mattiyu 17:15
14 Iomraidhean Croise  

Sa'an nan Shaiɗan ya rabu da Ubangiji, ya je ya sa ƙuraje su fito ko'ina a jikin Ayuba.


Ga wata Bakan'aniya mutuniyar ƙasar, ta zo, ta ɗaga murya ta ce, “Ya Ubangiji, Ɗan Dawuda, ka ji tausayina. Wani aljani ya bugi 'yata, ba yadda take.”


Na kuwa kai shi wurin almajiranka, amma ba su iya warkar da shi ba.”


Ta haka ya shahara a cikin duk ƙasar Suriya. Aka kuwa kakkawo masa dukan marasa lafiya, masu fama da cuta iri iri, da masu shan azaba, da kuma masu aljannu, da masu farraɗiya, da shanyayyu, ya kuwa warkar da su.


Waɗanda kuma baƙaƙen aljannu suke wahalshe su, aka warkar da su.


Yahuza ma wanda ya bāshe shi ya san wurin, domin Yesu ya saba haɗuwa da almajiransa a can.


Lean sinn:

Sanasan


Sanasan